Yawancin tarurrukan kamfanoni suna zaɓar na'urar sanyaya iska don kwantar da bitar. Musamman a lokacin zafi da watanni na bazara, yawancin masana'antar samarwa da wuraren tarurrukan za su fuskanci matsaloli kamar dumama kayan aikin injiniya, cunkoso a cikin gida, da rashin kyawun yanayin iska, wanda ke haifar da yanayin zafi a cikin tarurrukan ya kai sama da digiri 35-40, wani lokacin ma mafi girma. Don wannan yanayin zafi mai zafi da muggy, kamfanoni da yawa suna neman ingantattun kayan aikin sanyaya kayan aikin shuka, kuma kamfanoni da yawa sun zaɓi na'urorin kwantar da muhalli na masana'antu.
Themasana'antu evaporative iska mai sanyayazai iya kwantar da filin masana'anta mai fadin murabba'in mita 100. Yana buƙatar wutar lantarki kilowatt ɗaya a kowace awa kuma yana iya rage yawan zafin jiki da sauri da digiri 5-10. Mai sanyaya iska yana rage yawan zafin jiki ta hanyar ƙazantar ruwa da ɗaukar zafi. Wato, ƙawancen ruwa don ɗaukar zafi akan kushin sanyaya. Bayan fitar da ruwa da tacewa, sai ya samar da iska mai sanyi da dadi, wacce a ci gaba da yaduwa. Lokacin da aka kai shi cikin masana'anta da kuma taron bita, sanyin iskar da na'urar sanyaya iska ke bayarwa ba wai kawai zai iya kwantar da hankali da shaka masana'anta da kuma taron bita ba, har ma yana wartsakar da iskar cikin gida, cire wari da ƙura, da ƙara yawan iskar oxygen. na iska.
Mai sanyaya iska na masana'antuyi aiki a matsayin masana'anta sanyaya da kuma samun iska kayan aiki. Hakanan za'a iya tsara tsarin sanyi daban-daban bisa ga wurin wuri da yanayin bita. Ana iya tsara su don sanyaya gaba ɗaya ko sanyaya juzu'i na matsayi.
Don wuraren da ke da babban yanki da mutane da yawa, ana iya amfani da na'urar sanyaya iska azaman mafita mai sanyaya gabaɗaya. sanyin iska yana fitar da iska mai zafi na cikin gida, ta yadda za a sami sakamako mai sanyaya gaba ɗaya.
Don wuraren da ke da manyan wurare, mutane kaɗan, da kafaffen matsayi, ana iya amfani da na'urar sanyaya iska azaman mafita na sanyaya bayan gida. Ana amfani da bututun iska don haɗa iskar iskar na'urar sanyaya iska, kuma ana buɗe iskar iska sama da ma'aunin don samar da iska ga wuraren da aka mamaye don sanyaya. Ba za a sanyaya wurare marasa matuki ba. Wannan maganin sanyaya yana da fa'idodi da yawa. Yana iya ba kawai cimma sanyaya da kuma samun iska effects, amma kuma ajiye babban adadin da ba dole ba sanyaya halin kaka ga Enterprises.
Lokacin aikawa: Afrilu-12-2024