Shin yana da kyau a shigar da injin sanyaya iska na masana'antu akan bangon gefe ko a kan rufin?

Domin tabbatar da ingancin iska wadatamasana'antu iska mai sanyayada rage farashin kayan bututun iska, lokacin shigarwaevaporative iska mai sanyayakayan aiki don taron bitar, Gabaɗaya ana shigar dasu akan bangon gefe ko rufin ginin. Idan yana da duka gefen bango da rufin Yanayin shigarwa, to, wanda zai zama mafi kyawun zaɓi!

微信图片_20200813104845    2020_08_22_16_26_IMG_7040

A gaskiya ma, ba shi da wuya a zabi. Daga hangen nesa na rage farashin zuba jari da adana kuɗi, ba shakka, yana da kyau a shigarmasu sanyaya iskaa gefen bangon ginin masana'anta, saboda wannan hanyar shigarwa za ta adana abubuwa da yawa na bututun iska, kuma ba a lalata bangon ginin masana'anta na asali. Idan an shigar da mai sanyaya iska mai dacewa a kan rufin, zai yi kyau idan wurin sanyaya yana ƙarƙashin rufin. Idan wurin sanyaya baya ƙarƙashin rufin. Ana buƙatar bututun iska mai tsayi don jigilar iska zuwa wurin sanyaya, wanda ke buƙatar kayan aikin bututun iska mai yawa don ƙara ƙimar saka hannun jari. idan wurin sanyaya yana ƙarƙashin saman ginin masana'anta, wata hanyar da za a adana kuɗin zuba jari ita ce buɗe ramuka a cikin rufin. wanda zai iya adana yawancin kayan bututun iska, amma buɗe rufin zai haifar da lalacewar ginin asali. Idan ƙungiyar shigar da na'urar sanyaya iska na masana'antu ba ƙwararru ba ce, kuma gyaran ɗigo bai isa ba, kuma ana iya samun zubar ruwa a saman. Sabili da haka, idan kuna son adana kuɗi kuma a lokaci guda rage girman lalacewar ginin masana'anta, yana da kyau a shigar da kwandishan na kare muhalli akan bangon gefe.

kaso 3

1

Barka da zuwa tuntuɓar XIKOO, ƙwararrun injiniyoyi za su ba kumai sanyaya iskakwantar da hankali shawarwarin aikin da umarnin shigarwa.


Lokacin aikawa: Juni-29-2022