Kwanan nan, XIKOO iska mai sanyaya ya samu nasarar bauta wa manyan sha'anin a cikin gida bawul masana'antu, kuma yana da gaba ɗaya -mallakar reshen na babban jera rukuni wanda ya lashe taken "Chinese Valve Brand". Yana da kyau a ambaci cewa Ƙungiyar, a matsayin jagoran masana'antun masana'antu na duniya, shine ainihin mai samar da yawancin masana'antun na'ura na iska a gida da waje. Yana da nasarorin sana'a a fagen samar da hankali da zafi da sanyi. Mai sanyaya iska mai fitar da iska wanda XIKOO ke ƙera yana ba da mafita ga masana da masu amfani da masana'antar, waɗanda za a iya ɗaukar su azaman tattaunawa mai ƙarfi da damar da za su nuna ƙwarewar su.
Zaman zane na shirin yana buƙatar magance matsalar samun iska da sanyaya don sabon ginin da aka gina mai girman murabba'in murabba'in mita 15,000. Saboda ƙayyadaddun fasahar samarwa, matsakaicin zafin jiki na yanayin simintin ya yi girma sosai. A yayin binciken a wurin, injiniyoyin sun kara gano cewa rufin taron ya yi amfani da cikakken tsarin karfe, kuma sanye da takalman fata ya ji zafi a kai.
Bayan cikakken nazari na tsare-tsare da yawa, abokin ciniki ya bayyana sosai. Tsarin iska na gargajiya da tsarin sanyaya ba a warkewa ba, kuma ba za a iya magance matsalar ba. Sai kawai tsarin haɗin fan na XIKOO yana da halayen aminci da inganci, kuma farashi da farashin aiki gabaɗaya ana iya sarrafawa. Tun daga nan, ta hanyar binciken filin akan rukunin masu amfani da yawa da kuma ƙarin tabbaci, abokin ciniki ya zaɓi cikakken bayani na XIKOO. Anan, XIKOO ya kuma gode wa masu amfani saboda rashin sanin yakamata.
Bayan lissafin kimiyya, haɗe tare da ainihin halin da ake ciki a wurin, mafita na ƙarshe da XIKOO ya bayar: 86 XK-18S Air Cooler, 12 manyan magoya baya. A cikin wannan makirci, ana shigar da iska mai kula da muhalli na iska a saman ginin, kuma ana jigilar iska mai sanyi a tsaye har zuwa mita 8 daga ƙasa, sa'an nan kuma babban fan na rufin kai tsaye yana fitar da adadi mai yawa. na iska mai sanyi, yana samar da iska mai kewayawa mai girma uku, kuma tana jigilar kowane a cikin bita zuwa kowane bita. A kusurwa. Wannan bayani baya buƙatar shigar da bututun iska mai yawa, wanda ke inganta tasirin rejista, yana adana sararin samaniya, kuma baya shafar ayyukan tuƙi. Ainihin yanki na matsakaita na na'urar sanyaya yanayi shine murabba'in murabba'i 175, kuma ana jigilar sabon iskar da mita 25,000 a kowace awa. Yana da mahimmanci a faɗi cewa duk samfuran da mafita na XIKOO sun dage kan kariyar muhalli mara ƙarancin carbon, suna fahimtar iskar sifili, kuma ba za su haifar da lahani ga yanayin ba.
An kaddamar da aikin a hukumance daga kwafi uku, kuma an kammala shi sama da wata guda a hukumance, kuma ana isar da mai amfani bisa ka'ida. Bayan ci gaba da gwaje-gwaje, matsakaicin zafin jiki na bitar ya kasance kusan 28.2 ° C. Bayan ci gaba da samun iska, iska ta fi sabo. Na'urar kwandishan muhalli da iskar sitiriyo cyclic sun ci gaba da kasancewa a koyaushe, kuma jikin ɗan adam yana jin daɗi. Yanayin bitar ya canza da inganci, kuma yanayin aiki na ma'aikatan gaba-gaba ya zama mafi koshin lafiya da kwanciyar hankali.
Lokacin aikawa: Oktoba-10-2023