Me yasa tasirin sanyaya na injin sanyaya iska ba shi da kyau

Na yi imani cewa yawancin masu amfani daevaporative iska mai sanyayasun fuskanci irin wadannan matsalolin. Sakamakon yana da kyau musamman bayan shigar da na'urar sanyaya iska na masana'antu. yayin da bayan amfani da shi na wani lokaci, za ku ga cewa tasirin sanyaya ba shi da kyau. A gaskiya ma, akwai iya zama daban-daban dalilai. A sakamakon haka, takardar sanyaya ba za ta iya zama gaba ɗaya rigar ba, kuma wurin da ake zubar da ruwa bai isa ba, wanda ke rinjayar tasirin sanyi na mai sanyaya iska, don haka abin da ke faruwa! Mu duba tare.

 

Mai sanyaya iskasandunan sanyaya yawanci suna da nau'ikan tsayin raƙuman ruwa guda uku: 5mm, 7mm da 9mm, waɗanda galibi ana kiransu 5090, 6090 da 7090 pads masu sanyaya a cikin masana'antar mu. A zahiri, ɓangarorin sanyaya 60° × 30° da 45° × 45°. Kushin sanyaya mai inganci an yi shi da sabon ƙarni na kayan polymer da fasahar haɗin giciye ta sararin samaniya, waɗanda ke da fa'idodin haɓakar ruwa mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, juriya na mildew, da tsawon rayuwar sabis. Bugu da ƙari, jimlar ƙawancen ƙawancen yana da sau goma zuwa ɗaruruwan girma fiye da saman, kuma ingancin ƙawancen ruwa ya kai 90%. Ba ya ƙunshi surfactants, sha ruwa ta halitta, yana da saurin yaduwa da tasiri mai dorewa. Za a iya fitar da digo na ruwa gaba ɗaya cikin daƙiƙa 4 ~ 5. Takaddun ma'auni na ƙasa don shayarwa mai shayarwa a cikin masana'antar mai sanyaya iska ta ruwa yana buƙatar ɗaukar ruwa na dabi'a na kushin sanyaya yana buƙatar isa 60 ~ 70mm / 5min ko 200mm / 1.5hour. Idan ba za a iya isa ga wannan siga na fasaha ba, ingancin ƙawancen ruwa na takardar sanyaya mai sanyaya iska zai ragu da yawa.

5181481699292861911

Lokacin da muka ci karo da irin wannan toshewar kushin sanyaya wanda ke haifar da yanayin sanyaya na'urar sanyaya mara kyau ko kuma ya ci gaba da raguwa, abu na farko da za mu yi shi ne tsaftacewa da kula da kushin sanyaya, ta yadda za a iya dawo da kushin sanyaya mai datti. yanayi mai tsabta a cikin lokaci. Yanayin amfani yana da tsabta. Ana bada shawara don tsaftacewa da kula da shi sau biyu a shekara. Idan yanayin amfani yana da sauƙi don sa kushin sanyaya ya zama datti, yana da kyau a kiyaye shi sau ɗaya a kowane watanni 1-2. Ana iya ƙayyade yawan tsaftacewa bisa ga takamaiman amfani.

sanyaya kushin


Lokacin aikawa: Agusta-03-2023